Bán nhà mặt tiền 197 Cộng Hòa, Tân Bình
Nhà phố
142 m²(4 x 36)
24 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
24.8 Tỷ
~ 175 Triệu/m²142m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 142 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 197 Cộng Hòa Phường 13 Quận Tân Bình
?HOT! 170TR MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH ĐƯỜNG CỘNG HOÀ-NGAY NHÀ GA T3 155 M2 4 TẦNG ĐANG VAY 22 TỶ CHỈ 2X TỶ?
# Mặt tiền kinh doanh đỉnh cho đa ngành nghề, đoạn nhộn nhịp bậc nhất đường Cộng Hòa. Ngay đoạn nhà ga T3 sân bay đang khởi công lời khủng khi nhà ga T3 hoàn thành.,
# Nhà 4 tầng, tầng trệt chiều dài rất dài có 2 phòng phía sau, phía trước khoảng 25m thông suốt tiện kinh doanh. ,
Kết cấu 1 trệt 3 lầu, 7PN rộng, 8WC.,
# Diện tích thực tế sử dụng rất rộng 4x39m.,
# Doanh thu hơn 60tr/tháng.,
# Sổ vuông vức, sổ Nh giữ hộ 22 tỷ. Techcombank sẽ cho vay 23 tỷ .,
Nhà phố
142 m²(4 x 36)
24 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
82 m²(5 x 18)
26 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
90.3 m²(4.3 x 21)
24,8 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Nhà phố
108 m²
24.8 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 1
Nhà phố
87.2 m²
25 Tỷ
287 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
165 m²
24.7 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đặng Văn Chung
Nhà phố
66 m²
24.8 Tỷ
376 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
145 m²
26.5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai