Bán nhà 101 Nguyễn Thần Hiến Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
71 m²(3.1 x 22.9)
9,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
9.5 Tỷ
~ 82.1 Triệu/m²115.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
159/9/28 Xóm chiếu Phường 16 Quận 4
Mô tả: ,
+ Nhà một trệt, lầu 1, 3 phòng ngủ, 2 Wc,
+ Hẻm xe ba gác, cách đường Xóm chiếu 100 mét. Hàng xóm văn minh yên tỉnh thoát mát.,
+ Sổ hồng, chuẩn chỉ công chứng trong ngày.,
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, trung tâm của quận 4 . 5 phút qua quận 1.,
+ Đường xóm chiếu khu nhiều quán ăn nổi tiếng, phù hợp xây căn hộ dịch vụ,
Nhà phố
71 m²(3.1 x 22.9)
9,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
61 m²(3.4 x 18)
9,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
70.2 m²
9.6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
71 m²
8.9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
139 m²
8.9 Tỷ
64 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
47.3 m²
9.5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
100 m²
9.5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
126 m²(4.2 x 26)
9,5 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai