Bán nhà 468 Lô P Đoàn Văn Bơ Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(8.2 x 7.2)
9,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
9.6 Tỷ
~ 137 Triệu/m²70.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70.2 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
???CHÍNH CHỦ XÂY NHÀ ĐỂ Ở LÀM ĂN PHÁT ĐẠT - MUA THÊM NHIỀU NHÀ DƯ BÁN - NHÀ 4 TẦNG BTCT KIÊN CỐ - ĐẤT NỞ HẬU TÀI LỘC - HẺM XE HƠI THÔNG TỨ TUNG - 20M RA ĐƯỜNG XÓM CHIẾU - KẾ BÊN CHỢ ẨM THỰC 200
235/6 Xóm Chiếu Phường 15 Quận 4
?️Mô tả:
?Diện tích: 70.2m2 - ngang 2.67m, dài 27m, nở hậu 3m .
?Kết cấu: 4 tầng BTCT kiên cố gồm 5 phòng ngủ - 5WC - sân thượng trước - nhà chủ xây ở nên dưới trệt để sân trước và sân sau rộng rãi, thoáng mát.
?Phù hợp mua ở gia đình đông người - kinh doanh cho thuê căn hộ - mặt tiền kinh doanh buôn bán ….
?Vị trí: hẻm 4m thông các ngả ra chợ 200 Xóm Chiếu chỉ 50m, ra hẻm 92B Tôn Thất Thuyết chỉ 150m.Hẻm an ninh, yên tĩnh, khu phố cán bộ công chức nhà nứớc về hưu. Nhà nằm ngay vị trí trung tâm ẩm thực của quận 4, qua Quận 1 chỉ 5 phút di chuyển xe máy.
?Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ trang bìa, Hoàn công chuẩn chỉnh.
Nhà phố
67 m²(8.2 x 7.2)
9,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
149.2 m²(4.4 x 22)
9,5 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
144 m²(3 x 30)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
44.9 m²
9,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
143 m²
9,5 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
71 m²
8.9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
115.7 m²
9.5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
139 m²
8.9 Tỷ
64 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai