Bán nhà hẻm 243/31/30 (243.59) Tôn Đản Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
150 m²(4.4 x 25)
9,7 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
9.5 Tỷ
~ 201 Triệu/m²47.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47.3 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
37 Khánh Hội phường 3 quận 4
Mô tả:,
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà Mặt tiền Khánh Hội phường 3 quận 4. ,
- Diện tích 47.3m2 (5.5m x 9m),
- Kết cấu nhà 3 tầng gồm 1 trệt 2 lầu 4PN 4WC, mặt bằng kinh doanh, thu nhập hàng tháng hơn 20 triệu (khai thác thêm có thể hơn).,
+ Vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính Quận 4... Ngay trục đường chính rất thuận tiện giao thông.,
+ Gần các trường ĐH tốp đầu như ĐH nguyễn Tất thành, ĐH Luật, Tài chính marketing, ĐH GTVT, và các trường các cấp, thuận tiện di chuyển các Quận 1, 7, 8, 9, 4, 5.,
+ Sổ hồng riêng, hoàn công chuẩn, công chứng trong ngày.,
Nhà phố
150 m²(4.4 x 25)
9,7 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
149 m²(4.4 x 23)
9,7 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
70 m²(4.2 x 19)
9,7 Tỷ
139 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
71 m²(3.1 x 22.9)
9,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
71 m²(3.1 x 22.9)
9,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
115.7 m²
9.5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
100 m²
9.5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
126 m²(4.2 x 26)
9,5 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai