Bán Nhà Mặt Tiền 258 Tôn Thất Thuyết, P3, Quận 4
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
16,7 Tỷ
~ 217 Triệu/m²77m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 4 |
? MẶT TIỀN VĨNH HỘI VIP BẬT NHẤT QUẬN 4
? 4 TẦNG BTCT SỔ CHUẨN ĐẸP - 1 ĐỜI CHỦ
130 Vĩnh Hội Phường 4 Quận 4
? Lưu ý : Hiện tại là 58m2 không dính lộ giới được công nhận đủ, Sau nhà còn 7m2 có trên sổ nhưng chưa nộp tiền công nhận, muốn công nhận nộp 30tr/m2 =>> Nhà tổng 65m2 không dính lộ giới, có thể xây dựng lại đủ.,
? Nhà 1 đời chủ tự xây tâm huyết không 1 vết nức.,
➡ Mặt tiền đường đẹp, lưu lượng xe qua lại đông đúc, Kinh doanh cực đỉnh, giá trị cho thuê cao, Chủ cho thuê trệt thôi 10tr/tháng,
➡ Kết cấu 4 tầng 1 trệt 2 lầu Sân Thượng 4Pn 4WC có 2 Sân Thượng Trước Sau.,
➡️ Giáp Quận 1, Qua sông là quận 7.,
➡Sổ hồng riêng đẹp, sổ ngoài không bank, bán chia tài sản.,
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
Nhà phố
118 m²
16,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
55.7 m²
16 Tỷ
287 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 15
Nhà phố
121.3 m²
16,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
166 m²
16,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
41 m²
17 Tỷ
415 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 47
Nhà phố
80 m²
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Hội
Nhà phố
166 m²
16 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai