Bán Nhà Mặt Tiền 258 Tôn Thất Thuyết, P3, Quận 4
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
18 Tỷ
~ 225 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Bán nhà 143 Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4
- Diện tích : 80m2 ( 4 x20m)
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu
- Gồm 4 Phòng ngủ + 3 wc
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(7 x 27.7)
17,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
122 m²(5 x 22)
18 Tỷ
148 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
122 m²(5 x 22)
18 Tỷ
148 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
72 m²(5.5 x 12.5)
17,6 Tỷ
244 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
77 m²
16,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Hội
Nhà phố
87 m²(3.6 x 23.5)
17,8 Tỷ
205 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
90 m²(10 x 8.5)
18 Tỷ
200 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai