Bán nhà 122 PMH Nguyễn Khoái Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4 x 15.2)
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
16 Tỷ
~ 287 Triệu/m²55.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.7 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng |
19 Đường số 15 Phường 4, Quận 4
- Mô tả:,,
+ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 15 , Q4,,
+ 3.92 x 14.17 Nở hậu 4m ( 4 tầng) trệt, 2 lầu , 1 sân thượng. ,
+ 4 PN,
- Vị trí:,
+ Gần Đường Tôn Thất Thuyết, Tôn Đản, Nguyễn Tất Thành, Đoàn Văn Bơ,...
+ Thuận tiện di chuyển các Quận 1, Quận 5, Quận 7, Quận 8, TP. Thủ Đức,...
-Tiện ích:,
+ Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì. Là con đường sung túc dân cư, gần chợ, gần trường học. Phù hợp để ở gia đình hoặc có thể kinh doanh mọi ngành nghề. ,
+ Ngay Khu ẩm thực chợ 200, Quận 4, Nhà thờ Giáo xứ Xóm Chiếu, Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh, Trường Tiểu học Tăng Bạt Hổ B, Trường Tiểu học Đống Đa, Haven Hut Riverside Hotel, Chợ Xóm Chiếu, Trường Đại học Nguyễn Tất Thành,...
- Pháp Lý : Sổ hồng riêng chính chủ, Hoàn công đủ,... ,
Nhà phố
63 m²(4 x 15.2)
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
118 m²
16,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
77 m²
16,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Hội
Nhà phố
121.3 m²
16,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
166 m²
16,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
110 m²(4 x 25)
15,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
110 m²(4 x 25)
15,9 Tỷ
145 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
166 m²
16 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai