Bán nhà Hẻm 243/80 Tôn Thất Thuyết, Phường Vĩnh Hội
Nhà phố
140 m²(7 x 27.7)
17,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
16 Tỷ
~ 96.4 Triệu/m²166m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 166 m2 |
Bán nhà 183F/24/8 Tôn Thất Thuyết, phường 4, Quận 4
- Diện tích : 166m2 ngang 8,6m dài 19m tiện xây Biệt thự hoặc CHDV.
* Số phòng : 1 Phòng khách, 1 Gác lửng , 3 phòng ngủ, Khu bếp riêng, Khu nhà WC riêng, có sân trước để xe, có sân sau để phơi đồ máy giặt
* Nhà cấp 4 + lửng : Xây dựng nhà ở kiên cố - mới đẹp
- Diện tích xây dựng : 166m2
Nhà phố
140 m²(7 x 27.7)
17,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
60 m²(3.9 x 16)
16 Tỷ
267 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
72 m²(5.5 x 12.5)
17,6 Tỷ
244 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
55.7 m²
16 Tỷ
287 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 15
Nhà phố
166 m²
16,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
67 m²(8 x 9)
16 Tỷ
239 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 36
Nhà phố
110 m²(4 x 25)
15,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
110 m²(4 x 25)
15,9 Tỷ
145 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai