Bán nhà mặt tiền 305 Võ Trần Chí, Tân Nhựt
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Ba Chả | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bùi Thanh Khiết | 46 triệu/m² | 35 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bờ Xe Lam | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| mặt tiền đường D5 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Đình Cúc | 38 triệu/m² | 33 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| mặt tiền đường Khuất Văn Bức | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Khu 4-5 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 3-4 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí | 56 triệu/m² | 53 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thế Lữ | 29 triệu/m² | 28 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa | 44 triệu/m² | 25 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Long | 20 triệu/m² | 15 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Túc | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Trần Chí | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đường Đất | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 46 triệu/m² | 2 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Võ Trần Chí
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
4,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
81 m²(11.5 x 7)
2 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
81 m²(11.5 x 7)
2 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
52.3 m²(5.5 x 10)
2 Tỷ 458 Triệu
47 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bùi Thanh Khiết
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4 Tỷ 999 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
154 m²(5 x 31)
3,9 Tỷ
25.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
55.7 m²(5.5 x 11)
3,1 Tỷ
55.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
55.2 m²(5.5 x 10.6)
3,1 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
55.4 m²(5.5 x 10.8)
3,1 Tỷ
56 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
55.4 m²(5.5 x 10.6)
3,1 Tỷ
56 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
55.3 m²(5.5 x 10.5)
3,1 Tỷ
56.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
60.3 m²(6 x 10.4)
3 Tỷ 350 Triệu
55.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
60.2 m²(6 x 10.3)
3 Tỷ 350 Triệu
55.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
64.5 m²(6.2 x 10.5)
3,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Đất
178 m²(5 x 36)
4,4 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Long
Đất
92 m²(4.7 x 19.5)
2,6 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
88 m²(5 x 18)
2,6 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai