Bán đất thửa 574 tờ 9 Hẻm 33 Đường 13 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
50 m²(4.83 x 10.5)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường A | 43 triệu/m² | 22 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| mặt tiền đường A1 | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Bình | 31 triệu/m² | 31 triệu/m² - 31 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Phú | 52 triệu/m² | 34 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| mặt tiền đường B | 54 triệu/m² | 28 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Chiểu | 50 triệu/m² | 24 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Phú | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Đường | 24 triệu/m² | 14 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| mặt tiền đường C | 55 triệu/m² | 26 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cây Keo | 62 triệu/m² | 28 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| mặt tiền đường D | 53 triệu/m² | 41 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| mặt tiền đường E | 54 triệu/m² | 21 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| mặt tiền đường Gò Dưa | 38 triệu/m² | 24 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Thị Hoa | 54 triệu/m² | 31 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Chí Quốc | 84 triệu/m² | 24 triệu/m² - 1,23 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Phú Châu | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phượng Vỹ | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| mặt tiền đường Quốc Lộ 1 | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 126 triệu/m² | 83 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| mặt tiền đường T | 166 triệu/m² | 37 triệu/m² - 2,70 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Tam Bình | 99 triệu/m² | 35 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tam Châu | 55 triệu/m² | 38 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 43 | 57 triệu/m² | 35 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đường C | 32 triệu/m² | 31 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ụ Ghe | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số | 263 triệu/m² | 263 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 58 triệu/m² | 42 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 77 triệu/m² | 29 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 4 | 57 triệu/m² | 52 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 5 | 67 triệu/m² | 30 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6 | 43 triệu/m² | 36 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 7 | 75 triệu/m² | 57 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 9 | 55 triệu/m² | 55 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 10 | 72 triệu/m² | 70 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 11 | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 12 | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 13 | 70 triệu/m² | 40 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 15 | 55 triệu/m² | 55 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 19 | 57 triệu/m² | 52 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 21 | 39 triệu/m² | 33 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 23 | 67 triệu/m² | 67 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 26 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 44 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Đất
50 m²(4.83 x 10.5)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
19 m²(5 x 5)
3,9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Đất
87 m²(4.4 x 20)
3,3 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(7.5 x 6.8)
2,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
55 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4.9 x 10)
3,1 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.5)
1 Tỷ 180 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
20 m²(2 x 10)
1,4 Tỷ
70 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
44 m²(37 x 13)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
54 m²(4.1 x 13.2)
3 Tỷ 580 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
88 m²(6.5 x 13.5)
4 Tỷ 850 Triệu
55.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3,7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
53 m²(3.8 x 14)
2 Tỷ 990 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
51.5 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(6.6 x 8.3)
2,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
52 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
56 m²(3.7 x 15)
2,4 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai