Bán chung cư Phạm Hữu Lầu Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thuận
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường B4 | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường C | 47 triệu/m² | 7 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| mặt tiền đường G | 67 triệu/m² | 8 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 67 triệu/m² | 13 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Quỳ | 67 triệu/m² | 53 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| mặt tiền đường O | 43 triệu/m² | 4 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| mặt tiền đường P | 78 triệu/m² | 69 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phú Thuận | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Hữu Lầu | 71 triệu/m² | 44 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đào Trí | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 7 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
643 m²(10 x 65)
4,8 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,4 Tỷ
48 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
75 m²
3,8 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 11)
3,7 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(5 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
40 m²(5 x 7.5)
2 Tỷ 750 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
33.9 m²(5.3 x 6.1)
3,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
87.8 m²(8 x 11)
1 Tỷ 120 Triệu
12.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
60.6 m²(7.5 x 9)
4,5 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Nhà phố
53.3 m²(4.3 x 13.3)
4,9 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(65 x 10)
4 Tỷ 990 Triệu
75.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
60 m²(5 x 12)
4,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
56 m²(4.6 x 12)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
200 m²(10 x 20)
1 Tỷ 550 Triệu
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
27 m²(3 x 9)
2 Tỷ 190 Triệu
81.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
52 m²(3.6 x 14.5)
1,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
43.2 m²(4 x 11)
2 Tỷ 999 Triệu
69.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường P
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai