Bán đất 211/24 Hoàng Hoa Thám Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Cao Thắng | 294 triệu/m² | 294 triệu/m² - 294 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cô Giang | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cù Lao | 143 triệu/m² | 126 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| mặt tiền đường Duy Tân | 172 triệu/m² | 128 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Văn Bánh | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồ Biểu Chánh | 78 triệu/m² | 54 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Sỹ | 64 triệu/m² | 53 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Văn Ngọc | 101 triệu/m² | 92 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Huỳnh | 195 triệu/m² | 195 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Xích Long | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thích Quảng Đức | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Khắc Chân | 208 triệu/m² | 208 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Kế Xương | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
3,3 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5)
3 Tỷ 680 Triệu
216 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
48.7 m²
2 Tỷ 750 Triệu
56.5 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
73 m²
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Kế Xương
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(3.8 x 16)
3,9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
23 m²(4.1 x 7.5)
2 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
73 m²
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Kế Xương
Nhà phố
39 m²(8 x 5)
5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 850 Triệu
80.8 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
11 m²(2.2 x 6.1)
2 Tỷ 150 Triệu
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
21 m²(4.8 x 4.5)
3 Tỷ 150 Triệu
150 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
21 m²(4.8 x 4.5)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(5 x 5)
1,3 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
21 m²(4.8 x 4.5)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(4 x 8)
2 Tỷ 850 Triệu
102 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
17 m²(4 x 4)
4 Tỷ 990 Triệu
294 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cao Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(3.3 x 11.5)
4,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Căn Hộ Dịch Vụ
60.5 m²(3.75 x 15)
3,2 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
24 m²(3.5 x 7.2)
5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai