Bán nhà mặt tiền 466a Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
51 m²(8 x 6.3)
10,6 Tỷ
208 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tô Hiệu | 185 triệu/m² | 102 triệu/m² - 314 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(8 x 6.3)
10,6 Tỷ
208 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
117.5 m²(4 x 20)
15,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
154.2 m²(10.3 x 15)
34 Tỷ
220 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
20.4 m²(3.8 x 6)
3,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
36 m²(4.3 x 8.5)
11,3 Tỷ
314 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
840 m²
86 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
1891 m²
210 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai