Bán nhà 35 (Thửa 56 tờ 50) ĐƯỜNG SỐ 518 Xã Nhuận Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2703 m²(57 x 40)
14,5 Tỷ
5.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
06-04-2025 Mặt Tiền
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhuận Đức
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 5 | 9 triệu/m² | 4 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 5 | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
Nhà phố
2703 m²(57 x 40)
14,5 Tỷ
5.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
150 m²(4.5 x 34)
1 Tỷ 990 Triệu
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
1476 m²(22 x 50)
5 Tỷ 950 Triệu
4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai