Bán nhà 500 MN Ba Tháng Hai Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
167 m²(5.7 x 30)
90 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hòa Hưng
Đường số
284
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 284 | 188 triệu/m² | 45 triệu/m² - 391 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 284 | 394 triệu/m² | 171 triệu/m² - 879 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 284 | 103 triệu/m² | 81 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 mặt tiền đường số 284 | 283 triệu/m² | 283 triệu/m² - 283 triệu/m² |
Nhà phố
167 m²(5.7 x 30)
90 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
105 m²(4.2 x 26.8)
63 Tỷ 990 Triệu
609 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
81 m²(4 x 14)
20 Tỷ
247 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3 x 12)
11 Tỷ 990 Triệu
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(5.2 x 13)
14 Tỷ 860 Triệu
240 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
135 m²(7.2 x 22)
41,5 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
81 m²(4 x 14)
20 Tỷ
247 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.5 x 13.5)
18,5 Tỷ
303 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
18 m²(3.5 x 6.5)
14,5 Tỷ
806 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
13,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà Cấp 4
120 m²(6 x 20)
34 Tỷ
283 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3 x 12)
11 Tỷ 990 Triệu
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4.6 x 19)
9,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
53 m²(3.5 x 12.6)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 17)
16,2 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3 x 19)
9 Tỷ
191 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.2 x 13)
18 Tỷ
391 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
71.5 m²(4.1 x 23.5)
33 Tỷ
462 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
18 m²(3.5 x 6.5)
14,5 Tỷ
806 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3 x 15.8)
11,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai