Bán đất thửa 439 tờ 36 Thửa 439 Tờ 36 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
78 m²(4 x 19.5)
1 Tỷ 950 Triệu
25 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 26 triệu/m² | 2 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 45 triệu/m² | 4 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 31 triệu/m² | 23 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Đất
78 m²(4 x 19.5)
1 Tỷ 950 Triệu
25 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4.7 x 14)
2,7 Tỷ
42.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
160 m²(10 x 16)
5,6 Tỷ
35 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(4 x 28)
2 Tỷ 550 Triệu
23.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
76 m²(5 x 16)
1,6 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
3,3 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
778 m²(17 x 51)
13,3 Tỷ
17.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
200 m²(5 x 40)
7,9 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(3.4 x 18)
3,4 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
122 m²(4 x 31)
5,9 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
76 m²(5 x 16)
1,6 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
9800 m²(65 x 150)
39 Tỷ
4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
101 m²(5.5 x 20)
5,5 Tỷ
54.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
257 m²(10.6 x 24)
6,4 Tỷ
24.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
350 m²(17 x 21)
12,5 Tỷ
35.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
11209 m²(65.7 x 165)
78,5 Tỷ
7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
257 m²(10.6 x 24)
6,4 Tỷ
24.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
98 m²(5 x 20)
5,7 Tỷ
58.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
167 m²(8 x 21)
3 Tỷ 750 Triệu
22.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
233 m²(10 x 24)
5,6 Tỷ
24 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai