Bán đất thửa 588 tờ 33 588 Tờ 33 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
82 m²(9.6 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Thạnh
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 30 triệu/m² | 2 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 43 triệu/m² | 33 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 63 triệu/m² | 26 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Đất
82 m²(9.6 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
1,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
1 Tỷ 550 Triệu
34.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
457 m²(6.5 x 30)
6,4 Tỷ
14 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
2356 m²(28 x 84)
9,5 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5 x 21)
3,5 Tỷ
33 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
215 m²(7 x 30)
6,8 Tỷ
31.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
457 m²(8 x 30)
9,5 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
450 m²(5.3 x 43)
7,8 Tỷ
17.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
108 m²(5 x 21.5)
4,8 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
109 m²(5 x 21.5)
4,8 Tỷ
44 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5.3 x 18)
3,5 Tỷ
36.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
130 m²(7 x 18.5)
3,5 Tỷ
26.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
4,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
1 Tỷ 750 Triệu
19.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
1 Tỷ 750 Triệu
19.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
98 m²(5 x 2)
4,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
960 m²(5 x 37)
7 Tỷ 950 Triệu
8.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
127 m²(5 x 25.5)
4 Tỷ 680 Triệu
36.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
95 m²(5 x 19)
4 Tỷ 550 Triệu
47.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai