Bán nhà 116 Lưu Chí Hiếu (SC: Đường D9) Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(4.1 x 11)
7,7 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tây Thạnh
Đường
D9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường D9 | 164 triệu/m² | 135 triệu/m² - 208 triệu/m² |
Nhà phố
37 m²(4.1 x 11)
7,7 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
88 m²(8.6 x 11)
16,4 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
51 m²(4.6 x 11)
8,4 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
100 m²(4 x 23)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
14,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường D9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai