Bán nhà 1052U Khu dân cư Bắc Lương Bèo Quốc Lộ 1A Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường C | 133 triệu/m² | 34 triệu/m² - 875 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường C | 67 triệu/m² | 19 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 49 triệu/m² | 7 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
123 m²(4.1 x 31)
6,5 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
630 m²(10 x 40)
23,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
83 m²(47 x 16)
4,7 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
186 m²(5.1 x 35)
9 Tỷ 250 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
300 m²(5.2 x 35)
14,8 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
84 m²(5.2 x 16)
4,7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
4 m²(5 x 13)
3,5 Tỷ
875 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(5.2 x 13)
4,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
153 m²(5 x 49)
5,2 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
1030 m²(8.3 x 120)
55 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
15 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(3.9 x 29)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(8 x 9)
3,2 Tỷ
30.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
111 m²(8 x 14)
5,4 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(7 x 17.5)
8,4 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai