chính chủ bán Khách Sạn 2/9 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình HCM
Khách Sạn
220 m²
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
26-10-2024 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Khách sạn hẻm đường Bạch Đằng | 250 triệu/m² | 250 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Khách sạn hẻm đường Cửu Long | 373 triệu/m² | 373 triệu/m² - 373 triệu/m² |
Khách Sạn
220 m²
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Khách Sạn
161 m²
60 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai