Bán khách sạn 40 42 Bùi Thị Xuân Phường Bến Thành
Khách Sạn
165 m²(8 x 20)
250 Tỷ
1.52 Tỷ/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Khách sạn mặt tiền đường Bùi Thị Xuân phường Bến Thành | 1,12 tỷ/m² | 685 triệu/m² - 1,56 tỷ/m² |
| Khách sạn hẻm đường Bùi Thị Xuân phường Bến Thành | 1,17 tỷ/m² | 872 triệu/m² - 1,46 tỷ/m² |
Khách Sạn
165 m²(8 x 20)
250 Tỷ
1.52 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
112 m²
105 Tỷ
938 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
218 m²
190 Tỷ
872 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
81 m²
81 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
136 m²
125 Tỷ
919 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
140.4 m²
200 Tỷ
1.42 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
336 m²
230 Tỷ
685 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
72 m²
81 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
196.79 m²
300 Tỷ
1.52 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
123 m²
180 Tỷ
1.46 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
192 m²
300 Tỷ
1.56 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
165 m²
160 Tỷ
970 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
100 m²
90 Tỷ
900 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
98.67 m²
90 Tỷ
912 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai