Bán Lô B2/01/16 Dự án KDC Cát Lái Đường 35 Cát Lái. Tp Thủ Đức (Quận 2)
Khác
204 m²
26 Tỷ
127 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường Bình Trưng | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| hẻm đường Gò Cát | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| hẻm đường Hoàng Hữu Nam | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| hẻm đường Tăng Nhơn Phú | 61 triệu/m² | 52 triệu/m² - 71 triệu/m² |
Khác
204 m²
26 Tỷ
127 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Khác
101.3 m²
8.6 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Khác
92 m²
6.5 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Khác
56 m²
4 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Khác
137 m²
7.5 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Khác
101 m²
5.2 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Khác
80.3 m²
5.6 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai