Bán nhà 122/4 Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh
Nhà phố
262 m²(9 x 29)
57 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường Cống Quỳnh | 345 triệu/m² | 345 triệu/m² - 345 triệu/m² |
| hẻm đường Trần Hưng Đạo | 305 triệu/m² | 305 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| hẻm đường Trần Đình Xu | 257 triệu/m² | 218 triệu/m² - 296 triệu/m² |
Nhà phố
262 m²(9 x 29)
57 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
148 m²(10 x 15)
51 Tỷ
345 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
52.3 m²
15.5 Tỷ
296 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
55.8 m²
17 Tỷ
305 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai