Bán nhà hẻm 252/4 (69.7) Cô Bắc (Nguyễn Khắc Nhu mới) Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(3.8 x 12.5)
13,7 Tỷ
326 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Cô Bắc | 346 triệu/m² | 63 triệu/m² - 971 triệu/m² |
Nhà phố
42 m²(3.8 x 12.5)
13,7 Tỷ
326 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
23 m²(3.5 x 6.6)
4 Tỷ 650 Triệu
202 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
39 m²(3.6 x 12)
7,2 Tỷ
185 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
5,8 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
53 m²(3.9 x 15)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
272 m²(10 x 25)
200 Tỷ
735 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
23 m²(3 x 9)
7,2 Tỷ
313 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
23.9 m²(4.2 x 5.8)
4,2 Tỷ
176 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
49 m²(3.9 x 15)
10,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
17 m²(2.3 x 8)
3,7 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
17 m²(2.3 x 8)
3,7 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
23 m²
6 Tỷ
261 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
53 m²
7 Tỷ
132 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
23 m²
5.6 Tỷ
243 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
206 m²
200 Tỷ
971 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
206 m²
200 Tỷ
971 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
206 m²
200 Tỷ
971 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
206 m²
200 Tỷ
971 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai