Bán nhà hẻm 28/2 Tùng Thiện Vương Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
20 m²(4.6 x 5)
2 Tỷ 650 Triệu
133 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tùng Thiện Vương | 113 triệu/m² | 63 triệu/m² - 183 triệu/m² |
Nhà phố
20 m²(4.6 x 5)
2 Tỷ 650 Triệu
133 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
3 Tỷ 880 Triệu
155 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
57 m²(2.8 x 14.5)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
3 Tỷ 980 Triệu
121 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8)
2 Tỷ 180 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
25 m²(3.2 x 5.2)
3,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
27 m²(33 x 8)
2 Tỷ 180 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8)
3,1 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
74 m²(4 x 20)
10,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15)
6 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
30 m²(2.5 x 12)
3,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
26 m²(4.2 x 5)
3,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
10.8 m²(2.5 x 4)
1 Tỷ 980 Triệu
183 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
73.3 m²(3.4 x 17)
7 Tỷ 380 Triệu
101 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
96 m²(4.1 x 23.5)
10 Tỷ 990 Triệu
114 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
74 m²(4 x 20)
10,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
33 m²(3.5 x 13.8)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
16 m²(2.5 x 7.5)
1,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
57 m²(2.8 x 15)
3 Tỷ 980 Triệu
69.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai