Bán nhà hẻm 236/10 Trần Hưng Đạo Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.7 x 14)
11,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trần Hưng Đạo | 176 triệu/m² | 25 triệu/m² - 458 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(3.7 x 14)
11,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17)
9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
18 Tỷ
327 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
63.4 m²(3.6 x 18.6)
8,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
92 m²(4 x 20)
2,3 Tỷ
25 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
54.4 m²(4 x 16)
2,3 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
68 m²(4 x 16)
2,5 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
218.4 m²(5.2 x 42)
100 Tỷ
458 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai