Bán nhà hẻm 49/2A Thạnh Lộc 37 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(4 x 22)
6,2 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Phú Đông
Đường
Thạnh Lộc 37
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Thạnh Lộc 37 | 81 triệu/m² | 39 triệu/m² - 110 triệu/m² |
Nhà phố
90 m²(4 x 22)
6,2 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
93 m²(5 x 18)
6 Tỷ 990 Triệu
75.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
47 m²(2.6 x 11)
2 Tỷ 850 Triệu
60.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
94 m²(5 x 19)
6 Tỷ 990 Triệu
74.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
97 m²(5 x 19.5)
6 Tỷ 990 Triệu
72.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
94 m²(5 x 19)
6 Tỷ 990 Triệu
74.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
94 m²(5 x 19)
6 Tỷ 990 Triệu
74.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
52.8 m²(4 x 13.5)
4,8 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
52.5 m²(10.5 x 5)
5,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
57 m²(5 x 12)
5 Tỷ 550 Triệu
97.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
57 m²(5 x 11)
5 Tỷ 550 Triệu
97.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
8,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,9 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
109 m²(5 x 22)
5,7 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
81 m²(4.9 x 16.5)
6 Tỷ 650 Triệu
82.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
84 m²(6.5 x 13)
5,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ 350 Triệu
93.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai