Bán nhà hẻm 19y/39 Tam Bình Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tam Bình | 67 triệu/m² | 57 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 250 Triệu
67.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
299 m²(20 x 15)
20 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
56 m²(4 x 13)
4,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
49 m²(13 x 3.6)
3,1 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai