Bán nhà hẻm 38/51/20/6C (Thửa 486 Tờ 76) Đường Số 2 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
2,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
2
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 2 | 68 triệu/m² | 23 triệu/m² - 93 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
2,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
4 Tỷ 990 Triệu
67.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 550 Triệu
75.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(3.5 x 13)
2,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
27 m²(4.5 x 6)
2,5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
1 Tỷ 550 Triệu
26.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(3.3 x 13)
2 Tỷ 330 Triệu
55.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
78 m²(5 x 15.6)
4,9 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
69.5 m²(5.2 x 14.6)
2,8 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
3,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(5.2 x 15)
2,7 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
59 m²(4.2 x 14)
1 Tỷ 350 Triệu
22.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai