Bán nhà hẻm 55/3a ( Thửa 581 tờ 16) Đường số 19 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(5.2 x 10)
4,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 1 | 123 triệu/m² | 78 triệu/m² - 165 triệu/m² |
Nhà phố
36 m²(5.2 x 10)
4,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
115 m²(6.5 x 16.5)
16,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
91 m²(7 x 13)
15 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(5 x 12.5)
4,9 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 7.5)
3,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
3 Tỷ 150 Triệu
137 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 7.5)
3,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4.4 x 13)
6,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(6.8 x 13.5)
9,2 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
2 Tỷ 870 Triệu
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai