Bán nhà hẻm 54/1D Ấp 5 Phan Văn Hớn - XTT5 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
386 m²(5.5 x 67)
22 Tỷ
57 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phan Văn Hớn | 55 triệu/m² | 25 triệu/m² - 103 triệu/m² |
Nhà phố
386 m²(5.5 x 67)
22 Tỷ
57 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
82 m²(5 x 17.4)
5,8 Tỷ
70.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
98 m²(6.4 x 16)
6,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
1174 m²(20 x 60)
35 Tỷ
29.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
107 m²(8 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
55.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
485 m²(15 x 32.5)
13 Tỷ
26.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
197 m²(10 x 20)
12 Tỷ
60.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
122 m²(4.15 x 28)
12,6 Tỷ
103 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
71 m²(4 x 14)
2 Tỷ 950 Triệu
41.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
34 m²(4.1 x 14.5)
2 Tỷ 250 Triệu
66.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
140 m²(7.5 x 18)
6,7 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
3 Tỷ 50 Triệu
29.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
34 m²(4.3 x 8)
3 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
386 m²(6 x 62)
9,5 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
386 m²(6 x 62)
9,5 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,9 Tỷ
84.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
5,5 Tỷ
61.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai