Bán nhà hẻm 123c/16/7 Nguyễn Văn Quỳ, Tân Thuận
Nhà phố
24.1 m²(4 x 6)
2 Tỷ 850 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Văn Quỳ | 82 triệu/m² | 50 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Nhà phố
24.1 m²(4 x 6)
2 Tỷ 850 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
160.5 m²(8.5 x 18.9)
8 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1 Tỷ 650 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
68 m²(6.5 x 11)
5,4 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
70 m²(8 x 4.5)
7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
50.5 m²(4.2 x 12)
4,1 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
46.9 m²(4 x 12)
4 Tỷ 650 Triệu
99.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
64 m²(4.6 x 14)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
1 Tỷ 960 Triệu
65.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
47 m²(4.2 x 11)
3,2 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai