Bán nhà hẻm 99/1 Nguyễn Thái Bình Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Thái Bình | 185 triệu/m² | 127 triệu/m² - 299 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
14 m²(2.4 x 6)
2 Tỷ 950 Triệu
211 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
10 m²(3.4 x 3.5)
2 Tỷ 790 Triệu
279 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.5)
3,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
23 m²(3.7 x 6.2)
3,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
112.4 m²(5.5 x 22.4)
16 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
23 m²
3.9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
21.6 m²
3.8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
10 m²
2.99 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
66.2 m²
14 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
18 m²
2.3 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
21 m²(3.7 x 7)
3 Tỷ 650 Triệu
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
22 m²(2.8 x 7)
2,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai