Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 70/48-50-52-54 Nguyễn Sỹ Sách, P.15, Tân Bình
Nhà phố
17 m²(19 x 17)
46 Tỷ
2.71 Tỷ/m²P.Tân Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Sỹ Sách | 130 triệu/m² | 54 triệu/m² - 2,71 tỷ/m² |
| Căn Hộ hẻm đường Nguyễn Sỹ Sách | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Nhà phố
17 m²(19 x 17)
46 Tỷ
2.71 Tỷ/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
46 m²(3.5 x 8.5)
3,7 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
94 m²(4.2 x 22)
9,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
73 m²(4 x 18.5)
8,4 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
45 m²(8.5 x 5)
3,1 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
73.1 m²
4 Tỷ 450 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
37 m²(3.6 x 10.5)
4 Tỷ 960 Triệu
134 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
50.6 m²(4 x 13)
7,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
24 m²
3,1 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
29.9 m²(4.2 x 7.3)
3 Tỷ 250 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
63 m²(4 x 15.8)
6 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
59 m²(4 x 14.8)
6,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
97 m²(4.3 x 25)
11 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
39.4 m²(3.1 x 12)
3,2 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
46 m²(3.5 x 13)
4,4 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
52 m²(4 x 13.5)
7 Tỷ 380 Triệu
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
45 m²(5 x 8.5)
3 Tỷ 950 Triệu
87.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai