Bán nhà hẻm 28/19 Mạc Đĩnh Chi, Sài Gòn
Nhà phố
60.1 m²(5 x 13)
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Mạc Đĩnh Chi | 313 triệu/m² | 255 triệu/m² - 459 triệu/m² |
Nhà phố
60.1 m²(5 x 13)
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
47 m²(3 x 16.5)
11 Tỷ 990 Triệu
255 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
47 m²(3 x 16)
11 Tỷ 990 Triệu
255 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
60.1 m²
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
70 m²(4.1 x 10.5)
18,2 Tỷ
260 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
101.1 m²
35 Tỷ
346 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
28 Tỷ
459 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
31.5 m²
10 Tỷ
317 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
85.5 m²
22 Tỷ
257 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai