Bán nhà hẻm 951/1A + 951.1B Hoàng Sa Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(5 x 7.5)
6 Tỷ 990 Triệu
184 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Hoàng Sa | 236 triệu/m² | 82 triệu/m² - 1,21 tỷ/m² |
Nhà phố
38 m²(5 x 7.5)
6 Tỷ 990 Triệu
184 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
23 m²(2.2 x 10)
3,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
65 m²(4 x 17.5)
13,7 Tỷ
211 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
182 m²(9.5 x 19)
26 Tỷ
143 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
23 m²(2.2 x 10)
3,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
182 m²(9.5 x 19)
27 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
68 m²(3.3 x 22)
7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
65 m²(4.1 x 17.5)
13,6 Tỷ
209 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
38 m²(3.7 x 10)
7,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
7 m²(2 x 4)
7,5 Tỷ
1.07 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
182 m²(9 x 21)
26 Tỷ 990 Triệu
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
65 m²
14 Tỷ
215 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
68 m²
8.2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
57.7 m²
70 Tỷ
1.21 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
48 m²
4.9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
48 m²(3.5 x 15)
5,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
60 m²(6 x 10.5)
4,9 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
67 m²(3.6 x 18)
7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
45 m²(6 x 7.5)
3,7 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
58 m²(3.3 x 15)
6 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai