Bán nhà hẻm 160/6 Gò Dưa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
6,4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Gò Dưa | 87 triệu/m² | 3 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Căn Hộ hẻm đường Gò Dưa | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
6,4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
159 m²(6.35 x 24)
10,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8.5)
2,1 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
1923 m²(28 x 68)
5,8 Tỷ
3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
100 m²(4.6 x 21)
8,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Căn hộ
102 m²(7 x 15)
5,2 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
53.6 m²(4.7 x 11.3)
3,5 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
79.3 m²(4 x 22.6)
7,8 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
210 m²(12 x 18)
35 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
210 m²(12 x 18)
35 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
100.6 m²(8 x 12.5)
5,7 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai