Bán nhà hẻm 310/14/8 Dương Quảng Hàm Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43.5 m²(4.3 x 10)
7,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Dương Quảng Hàm | 131 triệu/m² | 18 triệu/m² - 300 triệu/m² |
Nhà phố
43.5 m²(4.3 x 10)
7,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
21 m²(3.85 x 5.5)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
4,9 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
122 m²(4.1 x 30)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
128 m²(8 x 19)
26,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
43.5 m²(4.3 x 10)
7,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
236 m²(5.7 x 40)
26 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
63 m²(4.7 x 12)
8,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
59 m²(8.5 x 6.9)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
188 m²(8 x 23.5)
30 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
63 m²(4.7 x 12.5)
8,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
75 m²(7 x 10)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
57 m²(4.3 x 15)
7,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
260 m²(7.5 x 25)
26 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
236 m²(5.7 x 40)
25 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
43.5 m²(4.3 x 10)
7,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
315 m²(3 x 11)
5,5 Tỷ
17.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
180 m²(5.6 x 28)
27 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
260 m²(7.5 x 25)
26 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai