Bán nhà hẻm 182/2 Đông Hưng Thuận 2, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
1038 m²(42 x 28)
65 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Hưng Thuận
Đường
Đông Hưng Thuận 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đông Hưng Thuận 2 | 73 triệu/m² | 55 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Nhà phố
1038 m²(42 x 28)
65 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
61.2 m²(4.8 x 13.4)
3 Tỷ 350 Triệu
54.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
84.7 m²(4.1 x 22.6)
4 Tỷ 950 Triệu
58.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
6,2 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
33 m²(4 x 9)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
38 m²(4 x 9.7)
3,7 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai