Bán nhà hẻm 69/38/9 D2 Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4.6 x 16)
24,5 Tỷ
285 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thạnh Mỹ Tây
Đường
D2 (Saigon Pearl)
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường D2 (Saigon Pearl) | 209 triệu/m² | 152 triệu/m² - 285 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(4.6 x 16)
24,5 Tỷ
285 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
46 m²(3.75 x 12.5)
7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
13 Tỷ
203 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
47 m²(4.7 x 10)
9,8 Tỷ
209 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
163 m²(8 x 22)
32 Tỷ
196 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
66 m²(4.1 x 16)
13 Tỷ
197 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
18,2 Tỷ
222 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
D2 (Saigon Pearl)
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai