Bán nhà hẻm 196/7 ( Thửa 425 tờ 72 ) MĐ Đường 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường D | 414 triệu/m² | 36 triệu/m² - 3,33 tỷ/m² |
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
75 m²(7.5 x 10)
6,2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
3 m²(4 x 18)
10 Tỷ
3.33 Tỷ/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 250 Triệu
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
110 m²(5.5 x 20)
7,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
246 m²(10 x 25)
8,8 Tỷ
35.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16.5)
5,6 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai