Bán nhà hẻm 76/8 (Thửa 24 Tờ 17) Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường D | 115 triệu/m² | 81 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
96.7 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
104 m²(4.7 x 22)
9,8 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
78 m²(4 x 19.4)
11,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
96.7 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
74 m²(6 x 12)
6,2 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
96.7 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
83 m²(7.5 x 11.1)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai