Bán nhà hẻm 162/5 Bùi Thị Xuân Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
7,8 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bùi Thị Xuân | 254 triệu/m² | 138 triệu/m² - 440 triệu/m² |
| Khách Sạn hẻm đường Bùi Thị Xuân | 1,17 tỷ/m² | 872 triệu/m² - 1,46 tỷ/m² |
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
7,8 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13)
22 Tỷ
440 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
30 m²(2.6 x 11.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
26.5 m²(6.5 x 4.5)
6,6 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
249 m²(10 x 26)
59,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
25 m²(2.7 x 11)
4,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
4,7 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
28 m²
8.1 Tỷ
289 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
42 m²
5.8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
249 m²
65 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
26.5 m²
6.6 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
25 m²
4.5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
26 m²
8.8 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Khách Sạn
218 m²
190 Tỷ
872 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
42 m²
8.5 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
26 m²
8.6 Tỷ
331 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
28 m²
8.5 Tỷ
304 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
248.6 m²
70 Tỷ
282 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
44.52 m²
12 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
11.1 m²
1.8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai