Bán nhà hẻm 558/20/5 Bình Quới Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2000 m²(30 x 67)
84 Tỷ
42 Triệu/m²P.Bình Quới
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bình Quới | 89 triệu/m² | 27 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Bình Quới | 48 triệu/m² | 9 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Nhà phố
2000 m²(30 x 67)
84 Tỷ
42 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
295 m²(15 x 20)
44 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
261 m²(11 x 24)
23,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
230 m²(3.5 x 21)
15 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
315 m²(18 x 14)
12,8 Tỷ
40.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
388 m²(12 x 32)
42,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
117 m²(5.4 x 22)
11,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
53 m²(4.2 x 13)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10.2)
2,4 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
148.4 m²(6 x 23)
10,5 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
70.8 m²(3.9 x 16)
5,9 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
48.4 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 950 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
167 m²(12 x 14)
8,5 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
54 m²(4 x 11)
3,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
503 m²(18.2 x 27.7)
32,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
52.5 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
25 m²(3.6 x 9.5)
3,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
36 m²(3.6 x 9)
3,3 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai