Bán nhà hẻm 551/32/14 Bến Phú Lâm Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(4 x 10)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bến Phú Lâm | 113 triệu/m² | 34 triệu/m² - 158 triệu/m² |
Nhà phố
45 m²(4 x 10)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
56 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
36 m²(9 x 4)
3,5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
32 m²(3.3 x 9.5)
4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
4 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
39 m²(4.5 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
139.5 m²(2 x 22)
15,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12.5)
4 Tỷ 450 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
71.2 m²(7.1 x 11.7)
2,4 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
37.5 m²(3.2 x 12)
4,2 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17)
4 Tỷ 780 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17)
4 Tỷ 780 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
48 m²(3.3 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
2 Tỷ 380 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
49 m²(3.2 x 15)
5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
2 Tỷ 520 Triệu
158 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
2 Tỷ 480 Triệu
155 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai