Bán nhà hẻm 15/9 Bắc Lân 2 (Mới Nguyễn Thị Bảy) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bắc Lân | 60 triệu/m² | 33 triệu/m² - 122 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
2 Tỷ 750 Triệu
35.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 250 Triệu
54.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
1 Tỷ 430 Triệu
71.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
41 m²(4 x 14)
2 Tỷ 850 Triệu
69.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
41 m²(3.3 x 13)
5 Tỷ
122 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 350 Triệu
42.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
113 m²(5 x 27)
3 Tỷ 750 Triệu
33.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
85 m²(7.6 x 11.5)
4 Tỷ 590 Triệu
54 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai