Bán nhà hẻm 21/14 Hồng Lạc Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(5 x 14)
9,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường A | 135 triệu/m² | 17 triệu/m² - 1,67 tỷ/m² |
Nhà phố
65 m²(5 x 14)
9,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
9,3 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
4 Tỷ 890 Triệu
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
31.5 m²(3 x 11)
5,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
110 m²(7 x 15)
18,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
149 m²(4.9 x 30)
19,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
8,4 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
3 m²(3.2 x 5)
2,8 Tỷ
933 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
11 m²(2 x 6)
3,6 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
12 m²(2.7 x 6.5)
2 Tỷ 550 Triệu
213 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
12,4 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
97 m²(10 x 10)
9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
35 m²(3.8 x 12)
5,4 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
5 Tỷ 250 Triệu
90.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
7,8 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
26 m²(2.9 x 9)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai