Bán nhà hẻm 190/119 Xóm Đất Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(5.5 x 8)
7,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Xóm Đất | 164 triệu/m² | 111 triệu/m² - 242 triệu/m² |
Nhà phố
42 m²(5.5 x 8)
7,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
31 m²(3.2 x 10)
7,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
70.3 m²(3.5 x 20)
15 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
117 m²(3.9 x 30)
18 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
39 m²(3.4 x 11.5)
6,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
42 m²(5.5 x 8)
7,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15)
7,4 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
35 m²(4 x 9.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
35 m²(4 x 9.5)
3,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
52 m²(3.5 x 15)
8,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai