Bán chung cư Lô U Cư xá Thanh Đa Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3 x 18)
2 Tỷ 630 Triệu
48.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thanh Đa | 117 triệu/m² | 41 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thanh Đa | 80 triệu/m² | 40 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Thanh Đa | 181 triệu/m² | 181 triệu/m² - 181 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3 x 18)
2 Tỷ 630 Triệu
48.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(6 x 7.5)
3 Tỷ 450 Triệu
75 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(6 x 7.5)
3 Tỷ 450 Triệu
75 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
47 m²(6 x 8)
2,3 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
2,1 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
62 m²(9 x 9)
3 Tỷ 250 Triệu
52.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(3 x 13)
1 Tỷ 950 Triệu
48.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(33 x 55)
3 Tỷ 790 Triệu
211 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
225.7 m²(7.1 x 30)
38 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(9 x 6)
2 Tỷ 650 Triệu
49.1 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(9 x 6)
2 Tỷ 650 Triệu
49.1 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
437 m²(23 x 40)
29 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
86 m²(5.4 x 30)
11 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
69.1 m²(4 x 20)
11,8 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
80 m²(4.4 x 15.6)
18,6 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
50 m²(2.1 x 19)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
44 m²(3.4 x 13)
11 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
54 m²(9 x 6)
2 Tỷ 230 Triệu
41.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Căn Hộ Dịch Vụ
20 m²(3 x 6.5)
1,9 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
48 m²(5 x 13)
6,7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai