Bán đất thửa 758 tờ 66 Đường Số 100A Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
75 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 59 triệu/m² | 22 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 51 triệu/m² | 4 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 29 triệu/m² | 21 triệu/m² - 37 triệu/m² |
Đất
75 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
1 Tỷ 430 Triệu
38.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4.4 x 12)
2,1 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(5.6 x 23.9)
4,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
1 Tỷ 750 Triệu
43.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(4 x 21)
2,4 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 725 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.51 x 15)
3 Tỷ 690 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
1,3 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(351 x 15)
3,7 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
50.4 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ 950 Triệu
98.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
32.6 m²(3.2 x 7.4)
4,8 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
1,3 Tỷ
23.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4.1 x 11.5)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.51 x 15)
3 Tỷ 850 Triệu
65.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
56 m²(5.6 x 11)
3 Tỷ 990 Triệu
71.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
23 m²(4.05 x 7)
3 Tỷ 650 Triệu
159 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
40 m²(4 x 10)
900 Triệu
22.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(5 x 14)
1,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
56 m²(5.6 x 11)
3,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai